deila á
VICE News Vice News
áskrifendur
8,350,000
vídeóáhorfum
2,857,506,761
Vídeótalning
6208
Flokkur
YouTube notandi síðan
2013
Deila það, ef þú vilt það

VICE News YouTube-rás tölfræði

VICE News
áskrifendur
8,350,000
vídeóáhorfum
2,857,506,761
Vídeótalning
6208
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 7.57K - $ 45.4K
8,750
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
50,000
Síðustu 30 dagar
140,000
Síðustu 90 dagar
2,554,661
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
20,183,729
Síðustu 30 dagar
75,641,630
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
23.01.2023 Mon +2,554,661 $ 958 - $ 5.75K
19.01.2023 Thu +2,748,390 $ 1.03K - $ 6.18K
15.01.2023 Sun +2,741,796 $ 1.03K - $ 6.17K
11.01.2023 Wed +1,777,554 $ 666 - $ 4K
08.01.2023 Sun +2,994,006 $ 1.12K - $ 6.74K
03.01.2023 Tue +2,195,783 $ 823 - $ 4.94K
31.12.2022 Sat +5,171,539 $ 1.94K - $ 11.6K
27.12.2022 Tue +1,403,723 $ 526 - $ 3.16K
24.12.2022 Sat +1,894,142 $ 710 - $ 4.26K
21.12.2022 Wed +1,330,528 $ 498 - $ 2.99K
19.12.2022 Mon +2,208,427 $ 828 - $ 4.97K
16.12.2022 Fri +1,375,646 $ 515 - $ 3.1K
14.12.2022 Wed +2,751,846 $ 1.03K - $ 6.19K
10.12.2022 Sat +6,488,883 $ 2.43K - $ 14.6K