deila á
Sudametrica Sudametrica
áskrifendur
325,000
vídeóáhorfum
50,574,192
Vídeótalning
230
Flokkur
YouTube notandi síðan
2009
Deila það, ef þú vilt það

Sudametrica YouTube-rás tölfræði

Sudametrica
áskrifendur
325,000
vídeóáhorfum
50,574,192
Vídeótalning
230
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 22 - $ 136
0
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
0
Síðustu 30 dagar
0
Síðustu 90 dagar
6,003
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
60,602
Síðustu 30 dagar
216,495
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
10.07.2024 Wed +6,003 $ 2 - $ 13
07.07.2024 Sun +7,635 $ 2 - $ 17
03.07.2024 Wed +10,420 $ 3 - $ 23
29.06.2024 Sat +6,873 $ 2 - $ 15
26.06.2024 Wed +8,864 $ 3 - $ 19
22.06.2024 Sat +20,807 $ 7 - $ 46
14.06.2024 Fri +15,825 $ 5 - $ 35
09.06.2024 Sun +7,277 $ 2 - $ 16
05.06.2024 Wed +4,986 $ 1 - $ 11
03.06.2024 Mon +12,671 $ 4 - $ 28
29.05.2024 Wed +11,601 $ 4 - $ 26
24.05.2024 Fri +12,035 $ 4 - $ 27
19.05.2024 Sun +12,949 $ 4 - $ 29
15.05.2024 Wed +25,052 $ 9 - $ 56