deila á
Strange Parts Strange Parts
áskrifendur
1,870,000
vídeóáhorfum
147,801,476
Vídeótalning
75
Land
YouTube notandi síðan
2017
Deila það, ef þú vilt það

Strange Parts YouTube-rás tölfræði

Strange Parts
áskrifendur
1,870,000
vídeóáhorfum
147,801,476
Vídeótalning
75
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 496 - $ 2.98K
0
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
0
Síðustu 30 dagar
20,000
Síðustu 90 dagar
399,098
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
1,324,894
Síðustu 30 dagar
10,819,318
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
29.01.2023 Sun +213,015 $ 79 - $ 479
26.01.2023 Thu +186,083 $ 69 - $ 418
23.01.2023 Mon +142,804 $ 53 - $ 321
20.01.2023 Fri +138,567 $ 51 - $ 311
16.01.2023 Mon +156,151 $ 58 - $ 351
12.01.2023 Thu +104,866 $ 39 - $ 235
09.01.2023 Mon +243,349 $ 91 - $ 547
03.01.2023 Tue +140,059 $ 52 - $ 315
31.12.2022 Sat +311,433 $ 116 - $ 700
27.12.2022 Tue +236,867 $ 88 - $ 532
24.12.2022 Sat +175,162 $ 65 - $ 394
21.12.2022 Wed +105,185 $ 39 - $ 236
19.12.2022 Mon +142,026 $ 53 - $ 319
17.12.2022 Sat +85,653 $ 32 - $ 192