deila á
Síminn Síminn
áskrifendur
2,780
vídeóáhorfum
8,129,977
Vídeótalning
802
Flokkur
YouTube notandi síðan
2010
Deila það, ef þú vilt það

Síminn YouTube-rás tölfræði

Síminn
áskrifendur
2,780
vídeóáhorfum
8,129,977
Vídeótalning
802
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 7 - $ 44
0
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
10
Síðustu 30 dagar
20
Síðustu 90 dagar
2,804
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
19,813
Síðustu 30 dagar
91,137
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
21.01.2023 Sat +2,804 $ 1 - $ 6
18.01.2023 Wed +3,642 $ 1 - $ 8
13.01.2023 Fri +1,462 $ 0 - $ 3
10.01.2023 Tue +3,490 $ 1 - $ 7
06.01.2023 Fri +2,603 $ 0 - $ 5
02.01.2023 Mon +3,274 $ 1 - $ 7
29.12.2022 Thu +2,538 $ 0 - $ 5
25.12.2022 Sun +1,943 $ 0 - $ 4
22.12.2022 Thu +1,724 $ 0 - $ 3
20.12.2022 Tue +1,606 $ 0 - $ 3
18.12.2022 Sun +1,304 $ 0 - $ 2
15.12.2022 Thu +1,728 $ 0 - $ 3
12.12.2022 Mon +7,759 $ 2 - $ 17
02.12.2022 Fri +2,084 $ 0 - $ 4