deila á
Síminn Síminn
áskrifendur
2,930
vídeóáhorfum
8,942,208
Vídeótalning
832
Flokkur
YouTube notandi síðan
2010
Deila það, ef þú vilt það

Síminn YouTube-rás tölfræði

Síminn
áskrifendur
2,930
vídeóáhorfum
8,942,208
Vídeótalning
832
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 4 - $ 26
0
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
10
Síðustu 30 dagar
30
Síðustu 90 dagar
1,290
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
11,886
Síðustu 30 dagar
164,408
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
28.02.2024 Wed +1,290 $ 0 - $ 2
25.02.2024 Sun +1,342 $ 0 - $ 3
23.02.2024 Fri +4,159 $ 1 - $ 9
13.02.2024 Tue +2,152 $ 0 - $ 4
08.02.2024 Thu +2,943 $ 1 - $ 6
03.02.2024 Sat +5,965 $ 2 - $ 13
30.01.2024 Tue +9,199 $ 3 - $ 20
26.01.2024 Fri +34,717 $ 13 - $ 78
19.01.2024 Fri +8,645 $ 3 - $ 19
12.01.2024 Fri +13,136 $ 4 - $ 29
30.12.2023 Sat +14,861 $ 5 - $ 33
25.12.2023 Mon +18,690 $ 7 - $ 42
21.12.2023 Thu +30,001 $ 11 - $ 67
16.12.2023 Sat +15,123 $ 5 - $ 34