deila á
Paluten Paluten
áskrifendur
4,700,000
vídeóáhorfum
4,411,369,712
Vídeótalning
6985
Flokkur
YouTube notandi síðan
2012
Deila það, ef þú vilt það

Paluten YouTube-rás tölfræði

Paluten
áskrifendur
4,700,000
vídeóáhorfum
4,411,369,712
Vídeótalning
6985
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 19.3K - $ 116K
0
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
30,000
Síðustu 30 dagar
90,000
Síðustu 90 dagar
9,803,421
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
51,367,605
Síðustu 30 dagar
155,073,695
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
21.11.2022 Mon +4,681,933 $ 1.76K - $ 10.5K
19.11.2022 Sat +5,121,488 $ 1.92K - $ 11.5K
16.11.2022 Wed +5,685,047 $ 2.13K - $ 12.8K
13.11.2022 Sun +4,799,500 $ 1.8K - $ 10.8K
10.11.2022 Thu +4,611,682 $ 1.73K - $ 10.4K
07.11.2022 Mon +4,179,514 $ 1.57K - $ 9.4K
05.11.2022 Sat +7,031,958 $ 2.64K - $ 15.8K
02.11.2022 Wed +6,583,650 $ 2.47K - $ 14.8K
29.10.2022 Sat +3,519,764 $ 1.32K - $ 7.92K
27.10.2022 Thu +5,153,069 $ 1.93K - $ 11.6K
24.10.2022 Mon +7,723,582 $ 2.9K - $ 17.4K
20.10.2022 Thu +5,909,478 $ 2.22K - $ 13.3K
17.10.2022 Mon +6,854,170 $ 2.57K - $ 15.4K
14.10.2022 Fri +4,583,694 $ 1.72K - $ 10.3K