deila á
Fran Adorno Fran Adorno
áskrifendur
2,830,000
vídeóáhorfum
370,614,888
Vídeótalning
1839
Flokkur
YouTube notandi síðan
2011
Deila það, ef þú vilt það

Fran Adorno YouTube-rás tölfræði

Fran Adorno
áskrifendur
2,830,000
vídeóáhorfum
370,614,888
Vídeótalning
1839
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 1.05K - $ 6.28K
7,778
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
10,000
Síðustu 30 dagar
30,000
Síðustu 90 dagar
1,003,371
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
2,790,428
Síðustu 30 dagar
10,978,324
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
12.10.2021 Tue +1,290,048 $ 483 - $ 2.9K
03.10.2021 Sun +717,037 $ 268 - $ 1.61K
27.09.2021 Mon +783,343 $ 293 - $ 1.76K
20.09.2021 Mon +1,117,989 $ 419 - $ 2.52K
11.09.2021 Sat +724,515 $ 271 - $ 1.63K
06.09.2021 Mon +780,737 $ 292 - $ 1.76K
31.08.2021 Tue +1,904,157 $ 714 - $ 4.28K
20.08.2021 Fri +1,977,603 $ 741 - $ 4.45K
10.08.2021 Tue +1,682,895 $ 631 - $ 3.79K
31.07.2021 Sat +2,461,614 $ 923 - $ 5.54K
18.07.2021 Sun +2,128,371 $ 798 - $ 4.79K
09.07.2021 Fri +3,164,448 $ 1.19K - $ 7.12K
28.06.2021 Mon +1,369,972 $ 513 - $ 3.08K
18.06.2021 Fri +1,586,586 $ 594 - $ 3.57K