deila á
Fight Hub TV Fight Hub Tv
áskrifendur
1,130,000
vídeóáhorfum
814,088,669
Vídeótalning
14387
Flokkur
YouTube notandi síðan
2009
Deila það, ef þú vilt það

Fight Hub TV YouTube-rás tölfræði

Fight Hub TV
áskrifendur
1,130,000
vídeóáhorfum
814,088,669
Vídeótalning
14387
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 4.42K - $ 26.5K
5,000
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
10,000
Síðustu 30 dagar
80,000
Síðustu 90 dagar
2,976,639
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
11,796,523
Síðustu 30 dagar
45,013,212
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
10.10.2021 Sun +3,401,873 $ 1.28K - $ 7.65K
02.10.2021 Sat +2,796,766 $ 1.05K - $ 6.29K
26.09.2021 Sun +5,597,884 $ 2.1K - $ 12.6K
19.09.2021 Sun +3,097,907 $ 1.16K - $ 6.97K
10.09.2021 Fri +845,339 $ 317 - $ 1.9K
05.09.2021 Sun +2,777,390 $ 1.04K - $ 6.25K
30.08.2021 Mon +12,389,180 $ 4.65K - $ 27.9K
17.08.2021 Tue +5,211,698 $ 1.95K - $ 11.7K
08.08.2021 Sun +3,127,664 $ 1.17K - $ 7.04K
27.07.2021 Tue +5,767,511 $ 2.16K - $ 13K
15.07.2021 Thu +3,900,472 $ 1.46K - $ 8.78K
06.07.2021 Tue +4,713,273 $ 1.77K - $ 10.6K
26.06.2021 Sat +4,471,093 $ 1.68K - $ 10.1K
15.06.2021 Tue +10,741,788 $ 4.03K - $ 24.2K