deila á
Extura Productions Extura Productions
áskrifendur
7,030
vídeóáhorfum
2,152,057
Vídeótalning
77
Flokkur
YouTube notandi síðan
2013
Deila það, ef þú vilt það

Extura Productions YouTube-rás tölfræði

Extura Productions
áskrifendur
7,030
vídeóáhorfum
2,152,057
Vídeótalning
77
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 0 - $ 3
0
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
-10
Síðustu 30 dagar
0
Síðustu 90 dagar
411
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
1,709
Síðustu 30 dagar
6,708
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
24.02.2024 Sat +528 $ 0 - $ 1
15.02.2024 Thu +260 $ 0 - $ 0
11.02.2024 Sun +263 $ 0 - $ 0
06.02.2024 Tue +342 $ 0 - $ 0
02.02.2024 Fri +316 $ 0 - $ 0
28.01.2024 Sun +387 $ 0 - $ 0
24.01.2024 Wed +624 $ 0 - $ 1
16.01.2024 Tue +406 $ 0 - $ 0
11.01.2024 Thu +1,059 $ 0 - $ 2
28.12.2023 Thu +324 $ 0 - $ 0
24.12.2023 Sun +441 $ 0 - $ 0
18.12.2023 Mon +408 $ 0 - $ 0
13.12.2023 Wed +392 $ 0 - $ 0
10.12.2023 Sun +256 $ 0 - $ 0