deila á
Daily Topics Daily Topics
áskrifendur
453,000
vídeóáhorfum
124,564,859
Vídeótalning
3464
Flokkur
YouTube notandi síðan
2019
Deila það, ef þú vilt það

Daily Topics YouTube-rás tölfræði

Daily Topics
áskrifendur
453,000
vídeóáhorfum
124,564,859
Vídeótalning
3464
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 804 - $ 4.83K
1,167
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
3,000
Síðustu 30 dagar
11,000
Síðustu 90 dagar
182,751
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
2,146,477
Síðustu 30 dagar
6,385,863
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
28.02.2024 Wed +182,751 $ 68 - $ 411
25.02.2024 Sun +376,821 $ 141 - $ 847
22.02.2024 Thu +999,662 $ 374 - $ 2.25K
12.02.2024 Mon +222,886 $ 83 - $ 501
08.02.2024 Thu +364,357 $ 136 - $ 819
03.02.2024 Sat +531,701 $ 199 - $ 1.2K
29.01.2024 Mon +444,572 $ 166 - $ 1K
25.01.2024 Thu +782,273 $ 293 - $ 1.76K
17.01.2024 Wed -143,755 $ -53 - $ -323
12.01.2024 Fri +830,406 $ 311 - $ 1.87K
29.12.2023 Fri +260,899 $ 97 - $ 587
25.12.2023 Mon +436,469 $ 163 - $ 982
20.12.2023 Wed +383,305 $ 143 - $ 862
15.12.2023 Fri +298,740 $ 112 - $ 672