deila á
Curt Wakeman Curt Wakeman
áskrifendur
181
vídeóáhorfum
134,638
Vídeótalning
90
Land
Flokkur
YouTube notandi síðan
2007
Deila það, ef þú vilt það

Curt Wakeman YouTube-rás tölfræði

Curt Wakeman
áskrifendur
181
vídeóáhorfum
134,638
Vídeótalning
90
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 0 - $ 1
0
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
0
Síðustu 30 dagar
4
Síðustu 90 dagar
102
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
527
Síðustu 30 dagar
2,096
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
30.01.2023 Mon +55 $ 0 - $ 0
27.01.2023 Fri +47 $ 0 - $ 0
23.01.2023 Mon +83 $ 0 - $ 0
20.01.2023 Fri +83 $ 0 - $ 0
16.01.2023 Mon +75 $ 0 - $ 0
12.01.2023 Thu +26 $ 0 - $ 0
09.01.2023 Mon +97 $ 0 - $ 0
04.01.2023 Wed +61 $ 0 - $ 0
01.01.2023 Sun +75 $ 0 - $ 0
28.12.2022 Wed +94 $ 0 - $ 0
24.12.2022 Sat +55 $ 0 - $ 0
22.12.2022 Thu +37 $ 0 - $ 0
19.12.2022 Mon +42 $ 0 - $ 0
17.12.2022 Sat +78 $ 0 - $ 0