deila á
Conexão Teen Conexão Teen
áskrifendur
461,000
vídeóáhorfum
14,605,276
Vídeótalning
37
YouTube notandi síðan
2014
Deila það, ef þú vilt það

Conexão Teen YouTube-rás tölfræði

Conexão Teen
áskrifendur
461,000
vídeóáhorfum
14,605,276
Vídeótalning
37
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 418 - $ 2.51K
17,112
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
31,000
Síðustu 30 dagar
42,000
Síðustu 90 dagar
778,939
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
1,117,195
Síðustu 30 dagar
2,108,926
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
13.10.2021 Wed +1,001,492 $ 375 - $ 2.25K
04.10.2021 Mon +69,455 $ 26 - $ 156
28.09.2021 Tue +46,248 $ 17 - $ 104
22.09.2021 Wed +100,055 $ 37 - $ 225
12.09.2021 Sun +71,906 $ 26 - $ 161
07.09.2021 Tue +93,175 $ 34 - $ 209
01.09.2021 Wed +193,821 $ 72 - $ 436
21.08.2021 Sat +252,647 $ 94 - $ 568
11.08.2021 Wed +121,421 $ 45 - $ 273
02.08.2021 Mon +10,211 $ 3 - $ 22
01.08.2021 Sun +9,676 $ 3 - $ 21
31.07.2021 Sat +11,123 $ 4 - $ 25
30.07.2021 Fri +11,603 $ 4 - $ 26
29.07.2021 Thu +15,236 $ 5 - $ 34