deila á
Bobicraft Bobicraft
áskrifendur
2,850,000
vídeóáhorfum
783,050,152
Vídeótalning
1137
Flokkur
YouTube notandi síðan
2013
Deila það, ef þú vilt það

Bobicraft YouTube-rás tölfræði

Bobicraft
áskrifendur
2,850,000
vídeóáhorfum
783,050,152
Vídeótalning
1137
Áætlaðar tekjur í síðustu 30 daga
$ 18.4K - $ 111K
35,000
Síðustu 7 dagar
áskrifendur
120,000
Síðustu 30 dagar
460,000
Síðustu 90 dagar
16,415,323
Síðustu 7 dagar
vídeóáhorfum
49,140,394
Síðustu 30 dagar
189,867,877
Síðustu 90 dagar
Dagsetning vídeóáhorfum Áætlaðar tekjur
11.10.2021 Mon +18,760,369 $ 7.04K - $ 42.2K
03.10.2021 Sun +13,472,569 $ 5.05K - $ 30.3K
27.09.2021 Mon +16,907,456 $ 6.34K - $ 38K
20.09.2021 Mon +21,790,679 $ 8.17K - $ 49K
11.09.2021 Sat +12,434,876 $ 4.66K - $ 28K
06.09.2021 Mon +12,941,018 $ 4.85K - $ 29.1K
31.08.2021 Tue +30,657,577 $ 11.5K - $ 69K
19.08.2021 Thu +31,471,650 $ 11.8K - $ 70.8K
08.08.2021 Sun +31,431,683 $ 11.8K - $ 70.7K
30.07.2021 Fri +40,561,431 $ 15.2K - $ 91.3K
16.07.2021 Fri +21,475,002 $ 8.05K - $ 48.3K
08.07.2021 Thu +28,893,616 $ 10.8K - $ 65K
28.06.2021 Mon +30,386,783 $ 11.4K - $ 68.4K
18.06.2021 Fri +22,340,673 $ 8.38K - $ 50.3K